Tivi Samsung 65 inch QA65Q6FA [65Q6FA] QLED 4K 2025 trang bị bộ xử lý Q4 Lite mạnh mẽ, công nghệ Quantum Dot tái hiện 100% dải màu cho hình ảnh sắc nét. Bảo mật tuyệt đối quyền riêng tư của bạn với Samsung Knox. Sử dụng hệ điều hành One UI Tizen cá nhân hóa mọi trải nghiệm tuyệt vời hơn.
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Tivi Qled Samsung 65 inch 4K Ultra HD QA65Q6FA Mới 2025
11.290.000₫ 12.000.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Giao hàng lắp đặt miễn phí nội thành
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệuSAMSUNG
  • Loại TiviSmart Tivi, Tivi QLED
  • Màn hình65 inch
  • Bộ xử lý
    Bộ xử lý Q4 Lite
  • Độ phân giải4K (Ultra HD)
  • Hệ điều hànhTizenOS
  • Nơi sản xuấtViệt Nam
  • Năm ra mắt
    2025
  • Tiện íchTìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
  • Cổng giao tiếp và kết nối
    USB-A, HDMI, Ethernet (LAN) Bluetooth, Wi-Fi 5
  • Kích thước có chân
    1444.1 x 882.2 x 222 mm
  • Khối lượng có chân
    14.9 kg
  • Kích thước không chân
    1444.1 x 831.2 x 76.8 mm
  • Khối lượng không chân
    14.6 kg
  • Thời gian bảo hành24 tháng
  • Công nghệ hình ảnh
  • Công nghệ âm thanh
    - Công nghệ Object Tracking Sound Lite có khả năng tái tạo âm thanh vòm 3D chuyển động theo hình ảnh trên màn hình - Công nghệ Adaptive Sound mang lại trải nghiệm nghe tối ưu cho từng loại nội dung và môi trường xung quanh - Tổng công suất loa 20W