Tivi Samsung QA65Q7F5 - Samsung Vision AI Sắc nét vượt trội từ Quantum Dot và AI
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Samsung QA65Q7F5 - Trợ lý giọng nói thông minh
QA65Q7F5 - Tối ưu âm thanh trong từng phân cảnh bằng AI
Tivi QA65Q7F5 - Thiết kế hình nền bằng AI, cá nhân hóa theo sở thích và tâm trạng
QA65Q7F5 Samsung - Nâng cấp trải nghiệm giải trí với bộ xử lý thông minh AI
Bộ xử lý AI của Samsung giúp tối ưu hóa mọi trải nghiệm nghe nhìn chuẩn TV 4K.
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q7F5 - Công nghệ Quantum Dot tái hiện 100% dải màu
Xem thêm dòng Q7F5 kích thước 75 inch: tivi Samsung QA75Q7F5
Tivi Samsung 65 inch giá rẻ - Công nghệ Color Booster Pro
Tivi Samsung QLED 65 inch - Dải tương phản rộng tái hiện từng sắc thái điện ảnh
Tivi Samsung 65 inch 2025 - Bảo chứng màu sắc nguyên bản từ PANTONE
Tivi Samsung 65 inch 4K - Tận hưởng nội dung bạn yêu thích ở chất lượng 4K
TV Samsung 65 inch - Công nghệ Motion Xcelerator
Tivi Samsung 65 inch Q7F5 - Công nghệ Q-Symphony
Tivi Samsung Q7F5 - Công nghệ Object Tracking Sound Lite
TV Samsung - Hệ điều hành One UI Tizen
Tivi Samsung 2025 - Samsung Knox Security
Giá tivi Samsung - Ứng dụng SmartThings
Tivi Samsung 4K - Thiết kế tinh tế cho không gian của bạn
Thiết kế mỏng tinh tế hòa quyện vào không gian, tôn lên phong cách của bạn mà không lấn át tổng thể.
Tivi 65 inch QLED - Điều khiển từ xa sạc bằng ánh sáng
Tóm tắt thông số kỹ thuật QA65Q7F5
- Mã sản phẩm: QA65Q7F5
- Thương hiệu: Samsung
- Kích thước: 65 inch
- Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
- Loại sản phẩm: QLED
- Tần số quét: 50Hz
- Năm ra mắt: 2025
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Bảo hành: 24 tháng
- Công nghệ âm thanh: OTS Lite, Q-Symphony, Đầu ra âm thanh (RMS) 20W, Loại loa 2CH, Adaptive Sound
- Kết nối: Wi-Fi, Ethernet (LAN), Bluetooth, HDMI, USB
- Điện năng: Nguồn cấp điện AC100-240V~ 50/60Hz, Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 185 W, Cảm biến Eco Có, Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng 3, Tự động tắt nguồn Có, Auto Power Saving Yes
- Kích thước đóng thùng: 1590 x 932 x 161 mm
- Kích thước có chân đế: 1452.9 x 894.5 x 279.4 mm
- Kích thước không có chân đế: 1452.9 x 834 x 60.6 mm