Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X95L VN3
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch XR-65X95L - Tivi cao cấp với thiết kế siêu tối giản, sống động đáng kinh ngạc
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X95L là dòng tivi cao cấp vừa được Sony trình làng vào năm 2023. Sở hữu thiết kế One Slate với các cạnh viền vô cùng thanh mảnh, đường viền như biến mất khỏi tầm mắt bạn, mang đến trải nghiệm xem đắm chìm. Ngoài ra, các cạnh bên và mặt lưng của tivi cũng được chế tác tinh tế. Phần giữ cáp được ẩn gọn dây để tivi trông gọn gàng và đẹp hơn từ mọi góc nhìn.
Với màn hình rộng 65 inch, XR-65X95L phù hợp với những căn phòng có diện tích rộng như phòng khách, phòng ngủ ở gia đình, phòng hội nghị tại công ty, siêu thị,... Chân đế của tivi có 3 kiểu bố trí: bạn có thể bố trí kiểu tiêu chuẩn giúp tập trung vào hình ảnh, bố trí kiểu hẹp cho các kệ nhỏ hơn và bố trí kiểu hỗ trợ loa thanh để chọn vị trí lý tưởng cho dàn âm thanh của mình.
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Thiết kế
Công nghệ XR Backlight Master Drive - Tối ưu độ sáng và độ tương phản trên tấm nền mini LED
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Bộ xử lý
Bộ xử lý trí tuệ nhận thức Cognitive Processor XR - Tái tạo hình ảnh rực rỡ, màu đen sâu thẳm
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Tái tạo màu sắc
Công nghệ chống phản chiếu X-Anti Reflection
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Nâng cấp 4K
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Giảm nhiễu
XR Clear Image giảm nhiễu và nhòe cho hình ảnh rõ nét hơn
Công nghệ XR Triluminos Pro - Tăng cường màu sắc
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Công nghệ âm thanh
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Âm thanh vòm 3D
Tối ưu vị trí loa Tweeter cho âm thanh chất lượng hơn
Sony XR-65X95L có mức công suất tái tạo âm thanh lên đến 60W cực kỳ ấn tượng. Bên cạnh đó, để tối ưu chất âm khi trình phát, Sony đã cho lắp loa tweeter ngay trên phần khung viền và hướng âm thanh về phía trước. Nhờ đó có thể mang đến những bữa tiệc âm nhạc đặc sắc, khó quên với giai điệu mạnh mẽ, sôi động.
Công nghệ Dolby Atmos tái tạo âm thanh vòm 3D
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Hệ điều hành
Google Tivi Sony 4K 55 inch XR-55X90L VN3 - Tiện ích
Hệ điều hành, các tiện ích
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
38.890.000₫ 65.000.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên đai nguyên kiện.
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm, adapter 2 năm
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Sony 1800588885
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Giao hàng lắp đặt miễn phí nội thành
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Model: XR-65X95L
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Sony
Xuất xứ: Malaysia
Năm ra mắt : 2023
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Google Tivi
Kích thước màn hình: 65 inch
Độ phân giải: 4K (UHD)
Tần số quét: 120 Hz/100 Hz
Bộ vi xử lí: Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive
Smart Tivi:
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: HDR10 / HLG / Dolby Vision
Tổng công suất loa: 60W
Số lượng loa: 6 loa
Cổng WiFi:
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI: 4 Cổng
Cổng Optical: 1 cổng
Cổng AV in (Composite / Component): 1 (Side, Mini jack)
Cổng AV out: 1 (3.5)
Cổng USB: 2 Cổng
Chia sẻ thông minh: Chrome cast, Apple Airplay 2
Hệ điều hành - Giao diện: Google TV
Bộ nhớ: Hãng không công bố
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 1443 x 846 x 341 mm
Kích thước không chân đế: 1443 x 835 x 62 mm