Sự xuất hiện của Smart Tivi Samsung UA55M77H đã định nghĩa lại khái niệm giải trí tại gia trong kỷ nguyên số. Không chỉ dừng lại ở một thiết bị hiển thị, chiếc Tivi 55 inch này là sự kết hợp hoàn mỹ giữa nghệ thuật thiết kế MetalStream sang trọng và sức mạnh trí tuệ nhân tạo Samsung Vision AI. Đây chính là mảnh ghép hoàn hảo cho những không gian sống hiện đại, nơi công nghệ phục vụ mọi nhu cầu từ học tập, làm việc đến giải trí đỉnh cao.
Trợ lý Vision AI Companion thông minh trên Smart Tivi Samsung UA55M77H
Công nghệ đèn nền Mini LED – Đột phá độ tương phản và chi tiết
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55M77H sử dụng công nghệ đèn nền Mini LED với các bóng đèn có kích thước siêu nhỏ, bé hơn nhiều lần so với đèn LED thông thường. Việc thu nhỏ kích thước đèn nền cho phép Samsung tăng mật độ bóng LED, từ đó kiểm soát ánh sáng với độ chính xác cực cao đến từng vùng nhỏ nhất trên màn hình.
Pure Spectrum Color – Tái hiện 1 tỷ sắc màu thuần khiết
Pure Spectrum Color trên Smart Tivi Samsung UA55M77H
Bộ xử lý Mini LED Processor 4K và Công nghệ Motion Xcelerator
Smart Tivi Samsung UA55M77H Công nghệ Motion Xcelerator
Trải nghiệm âm thanh vòm đắm chìm với OTS Lite và Q-Symphony
Smart Tivi Samsung UA55M77H Trải nghiệm âm thanh vòm đắm chìm với OTS Lite và Q-Symphony
Hệ điều hành One UI Tizen – Cam kết hỗ trợ nâng cấp 7 năm
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55M77H vận hành trên hệ điều hành One UI Tizen mới nhất, mang đến giao diện mượt mà, trực quan và dễ sử dụng cho mọi thành viên trong gia đình. Tizen OS không chỉ cung cấp kho ứng dụng giải trí khổng lồ mà còn là trung tâm quản lý AI tiện lợi.
Smart Tivi Samsung UA55M77H Hệ điều hành One UI Tizen
Bảo mật tối ưu với Samsung Knox Security
Smart Tivi Samsung UA55M77H Bảo mật tối ưu với Samsung Knox Security
Ứng dụng SmartThings hiện đại, tiện lợi
Smart Tivi Samsung UA55M77H Ứng dụng SmartThings hiện đại, tiện lợi
Thiết kế MetalStream – Đẳng cấp sang trọng từ kim loại
Thiết kế của Smart Tivi Samsung UA55M77H 55 inch thực sự gây ấn tượng với thiết kế MetalStream. Lấy cảm hứng từ những đường nét tinh tế, mạnh mẽ của máy bay, chiếc Tivi này sở hữu phần thân bằng kim loại cao cấp. Viền màn hình siêu mỏng được chế tác từ một tấm kim loại duy nhất, tạo cảm giác tràn viền tuyệt đối. Thiết kế này không chỉ nâng tầm không gian nội thất mà còn giúp người xem tập trung hoàn toàn vào nội dung điện ảnh, không bị xao nhãng bởi các yếu tố bên ngoài.
Smart Tivi Samsung UA55M77H Thiết kế MetalStream
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Smart Tivi Samsung Mini LED 4K 55 inch UA55M77H
12.950.000₫ 15.000.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Giao hàng lắp đặt miễn phí nội thành
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Tần số quét thực 50Hz
Loại Tivi Smart Tivi
Kích thước màn hình 55"
Khoảng kích thước màn hình Từ 55 - 64 inch
Công nghệ màn hình LED
Độ phân giải Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel)
Bluetooth
Wifi
Cổng HDMI 3 cổng
Cổng USB 1 x USB-A
Hệ điều hành Tizen™ Smart TV
Tính năng thông minh khác Apple AirPlay
Công nghệ âm thanh OTS Lite, Adaptive Sound
Tổng công suất loa 20W
Kích thước có chân, đặt bàn 1224.6 x 760 x 199 mm
Khối lượng có chân 10.3 kg
Kích thước không chân, treo tường 1224.6 x 707.8 x 76.6 mm