Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000KXXV
Tuyệt tác thiết kế hiện đại tô điểm cho không gian thêm phần sang trọng
Smart Tivi Crystal Samsung 4K 65 inch UA65DU8000KXXV có thiết kế hiện đại thu hút mọi ánh nhìn với màn hình mỏng, đường viền thanh mảnh cùng chân đế vững chắc giúp cố định tivi giữ thăng bằng trên mọi mặt phẳng. Mở rộng khung hình với kích thước màn hình lên đến 65 inch cho bạn trải nghiệm nội dung rộng mở hơn, phù hợp cho những không gian có diện tích vừa và lớn như phòng khách, phòng họp,...
Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K để bạn trải nghiệm khung hình đầy sắc nét
Motion Xcelerator cho chuyển động mượt mà, rõ nét
Công nghệ Object Tracking Sound (OTS) mang đến âm thanh sống động
Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K nâng cấp hình ảnh sắc nét hơn
Tivi Samsung 65 inch UA65DU8000KXXV cho bạn cảm nhận chi tiết hình ảnh chuẩn 4K cũng như nâng cấp mọi nội dung yêu thích lên chuẩn 4K nhờ bộ xử lý Crystal 4K giúp bạn thỏa sức chiêm ngưỡng những sắc thái màu đầy chân thực.
Trải nghiệm đa dạng mọi nội dung với hệ điều hành Tizen
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000KXXV sử dụng hệ điều hành Tizen được cải tiến cùng hàng loạt ứng dụng đa dạng cho bạn thỏa sức khám phá và trải nghiệm những nội dung yêu thích trên các kênh VieON, Galaxy Play, FPT Play, ClipTV, TV360, VTVcab ON,...
Dải màu vô tận cùng một tỷ sắc màu với Dynamic Crystal Color
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000KXXV cho người xem đắm chìm vào khung hình với một tỷ sắc màu thuần khiết và sống động nhờ công nghệ Dynamic Crystal Color giúp truyền tải tinh tế từng biến chuyển sắc màu, cho bạn thưởng thức mọi thay đổi dù là nhỏ nhất.
Điều khiển bằng giọng nói thông qua Bixby
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65DU8000 Model Mới 2024
10.900.000₫ 22.000.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Giao hàng lắp đặt miễn phí nội thành
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Model: UA65DU8000
Nhà sản xuất: Samsung
Xuất xứ: Việt Nam
Năm ra mắt : 2024
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích thước màn hình: 65 inch
Độ phân giải: 4K (UHD)
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: Crystal 4K
Smart Tivi:
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: HDR10
Công nghệ âm thanh: Q symphony Next, Object Tracking Sound (OTS), Adaptive Sound
Tổng công suất loa: 20W
Cổng WiFi: Wifi 5
Cổng Internet (LAN): 1
Cổng HDMI: 3 Micro HDMI
Cổng Optical: 1
Cổng USB: 2 x USB-A
Chia sẻ thông minh: Bluetooth 5.2
Hệ điều hành - Giao diện: Tizen
Bộ nhớ: DDR 2G, Flash 8G
Mạng xã hội: VieON, Galaxy Play, FPT Play, ClipTV, TV360, VTVcab ON
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Tìm kiếm bằng giọng nói: Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby : Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 1450.9 x 874.3 x 279.4 mm
Kích thước không chân đế: 1450.9 x 831.9 x 25.7 mm
Khối lượng có chân đế: 21.4 kg
Khối lượng không chân đế: 20.9 kg
Điện máy Trọng Tín | Mua sắm đồ điện tử, gia dụng giá rẻ
HỖ TRỢ VẬN CHUYỂN
FreeShip vận chuyển nội thành , Ship Code toàn Quốc
HỖ TRỢ BẢO HÀNH
Bảo hành chính hãng 100%, Bảo hành toàn quốc
HỖ TRỢ ĐỔI TRẢ
Đổi trả Sản Phẩm Trong Vòng 7 ngày
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
Hàng Mới, Chính Hãng 100% Cam kết không bán hàng trưng bày