MỚI 2024 - Smart Tivi Samsung 4K 65 inch 65DU8500
Công nghệ hình ảnh
Độ phân giải 4K sắc nét với hơn 8 triệu điểm ảnh.
Motion Xcelerator kết hợp màn hình 4K 60Hz hình ảnh mượt mà, sống động hơn trong từng chuyển động nhanh của khung cảnh.
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 20W.
Hệ điều hành
Tiện ích
Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube, trợ lý ảo Google Assistant có hỗ trợ tiếng Việt.
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch 65DU8500 Model Mới 2024
11.890.000₫ 22.990.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Giao hàng lắp đặt miễn phí nội thành
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Samsung
Loại tivi Smart Tivi
Kích thước màn hình 65 inch
Độ phân giải 4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Loại màn hình LED
Xuất xứ Việt Nam
Năm ra mắt 2024
Bluetooth
Kết nối internet Cổng LAN, Wifi
Cổng HDMI 3 cổng
USB 2 cổng
Cổng xuất âm thanh Cổng Optical
Hệ điều hành, giao diện Tizen
Ứng dụng có sẵn YouTube, Trình duyệt web, Zing TV, Zing Mp3, Netflix
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng AirPlay 2 Screen Mirroring Tap View
Remote thông minh One Remote sạc qua USB C & ánh sáng
Điều khiển tivi bằng điện thoại SmartThings
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khác Chế độ máy tính PC trên tiviGọi video qua Google Duo (mua thêm camera)
Bộ xử lý Bộ xử lý Crystal 4K
Tần số quét thực 60 Hz
Công nghệ âm thanh Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Tổng công suất loa 20W
Số lượng loa 2
Kích thước có chân, đặt bàn 145.17 x 89.75 x 29.02 cm
Trọng lượng có chân 21.7 kg
Kích thước không chân, treo tường 145.17 x 83.23 x 2.57 cm
Trọng lượng không có chân 20.9 kg
Điện máy Trọng Tín | Mua sắm đồ điện tử, gia dụng giá rẻ
HỖ TRỢ VẬN CHUYỂN
FreeShip vận chuyển nội thành , Ship Code toàn Quốc
HỖ TRỢ BẢO HÀNH
Bảo hành chính hãng 100%, Bảo hành toàn quốc
HỖ TRỢ ĐỔI TRẢ
Đổi trả Sản Phẩm Trong Vòng 7 ngày
CAM KẾT CHẤT LƯỢNG
Hàng Mới, Chính Hãng 100% Cam kết không bán hàng trưng bày