Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP trang bị màn hình OLED tái tạo màu đen hoàn hảo, bộ xử lý Regza Engine OLED đem đến chất lượng hình ảnh 4K sống động, công nghệ Dolby Vision IQ hiển thị hình ảnh chân thật, âm thanh đa chiều mạnh mẽ với công nghệ Dolby Atmos, Regza Power Audio Extreme cho bạn thưởng thức âm thanh đa dạng, lôi cuốn, hệ điều hành Vidaa U6 nâng tầm giải trí.
Tổng quan thiết kế
- Màn hình 55 inch, lựa chọn lý tưởng để bày trí kiểu treo tường hoặc để bàn trong không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc có diện tích vừa và lớn.
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Tổng quan thiết kế
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ
Công nghệ hình ảnh
Xem thêm: Tivi OLED là gì? Sự khác biệt giữa tivi OLED với tivi LED, tivi QLED và tivi 4K
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Công nghệ Dolby Vision IQ
- Công nghệ Clearer Motion OLED cho tốc độ phản hồi nhanh, bạn có thể tận hưởng được những thước phim với cảnh chuyển động mượt mà, uyển chuyển. MEMC 120 Hz dự toán trước từng pha hành động bằng thuật toán đặc biệt, tăng tốc độ khung hình, hiển thị hình ảnh rõ nét, hạn chế xảy ra tình trạng xé hình, nhoè hình.
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - MEMC 120 Hz
Công nghệ âm thanh
- Hệ thống 8 loa với tổng công suất lên đến 113W cho âm thanh mạnh mẽ, vang dội.
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Regza Power Audio Extreme
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Dolby Atmos
Hệ điều hành
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Hệ điều hành
Tiện ích
Smart Tivi OLED Toshiba 4K 55 inch 55X9900LP - Tiện ích
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
19.750.000₫ 29.000.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm,
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Toshiba 1800 1529
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, remote, chân đế, dây nguồn
  • 1 đổi 1 trong 5 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất.
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Toshiba
Loại tivi Smart Tivi
Kích thước màn hình 55 inch
Độ phân giải 4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứ Thái Lan
Năm ra mắt 2022
Bluetooth Có (Loa, thiết bị di động)
Kết nối internet Cổng LAN, Wifi
Cổng HDMI 4 cổng
USB 2 cổng
Cổng xuất âm thanh 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio)
Cổng AV Cổng Composite
Hệ điều hành, giao diện Android 11
Ứng dụng có sẵn VieON, Zing TV, FPT Play, VTV Go, Clip TV
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số DVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng DLNA, Chromecast, Miracast, AirPlay, Content Sharing
Remote thông minh
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khác Google Assistant có tiếng Việt, Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
Tổng công suất loa 113W