- Model : MIC221T0AGR (Màu Mận)
- Công Suất : 2200W
- Chế Độ Nấu Ăn : 6 Chế Độ
- Cấp Độ Nhiệt : 9 Cấp Độ
- Điều Khiển : Cảm Ứng
- Tính Năng An Toàn : Tự ngắt khi quá nhiệt, Chống tràn, Chế độ nấu liu riu giúp tránh bị bén nồi
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Bếp Từ Midea MIC221T0AGR (Bếp Từ Đơn, Công Suất 2200W, Có Chế Độ Sôi Liu Riu)
993.000₫ 1.200.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên đai nguyên kiện.
  • Bảo hành chính hãng 1  năm, tổng đài bảo hành   Midea 1800 588 863.
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
Midea
Trọng lượng
5kg
Xuất xứ
Trung Quốc
Hạn bảo hành
12 tháng
Loại bảo hành
Bảo hành nhà sản xuất
Loại bếp
điện/cảm ứng từ/hồng ngoại
Số đầu đốt
1
Loại đầu dốt
cảm ứng điện
Tính năng bếp cảm ứng từ
Khóa an toàn, Cool Touch, điều chỉnh kỹ thuật số, Dễ dàng vệ sinh, Điều chỉnh nhiệt độ chính xác
Điện áp đầu vào
220V
Tiêu thụ điện năng
1900W