Kích thước tivi 32 inch, thích hợp sử dụng tại nhiều không gian nội thất khác nhau như phòng khách, phòng họp,...
Hình ảnh hiển thị chi tiết sắc nét với độ phân giải HD
Tăng cường độ tương phản với công nghệ HDR10
Công nghệ dải màu rộng
Bộ xử lý 4K Master Engine Pro giúp nâng cấp hình ảnh độ phân giải thấp lên gần bằng 4K
Tích hợp Trợ lý Google Assitant
Tương tác và điều khiển các thiết bị thông minh trên màn hình LCD tại nhà
Hệ điều hành Android 9.0 hiện đại, kho ứng dụng phong phú
Android tivi Sharp cho khả năng xử lý ổn định, dễ thao tác cho nhiều lứa tuổi.
Xem thêm nội dung Thu gọn nội dung
Hỏi đáp - Bình luận
Android Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BG1X
4.450.000₫ 4.600.000₫
Khuyến mãi
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 6 tháng
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Sharp 18001599
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, remote, chân đế, dây nguồn
  • 1 đổi 1 trong 5 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
Model: 2T-C32BG1X
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Sharp
Xuất xứ: Malaysia
Năm ra mắt : 2019
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Android Tivi
Kích thước màn hình: 32 inch
Độ phân giải: HD
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: X2 Master Engine Pro
Tivi 3D: Không
Công nghệ xử lí hình ảnh: Bộ xử lý 2K Master Engine, HDR10
Công nghệ âm thanh: Dolby Audio
Tổng công suất loa: 15W
Số lượng loa: 2 loa
Cổng WiFi:
Cổng Internet (LAN):
Cổng HDMI:
Cổng AV in (Composite / Component): Đang cập nhật
Cổng AV out: Đang cập nhật
Cổng USB:
Chia sẻ thông minh: Đang cập nhật
Hệ điều hành - Giao diện: Android TV
Trình duyệt web:
Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Kích thước có chân đế: 731 x 519 x 195 mm
Kích thước không chân đế: 731 x 466 x 75 mm